Công ty Dịch vụ Bảo vệ Sài Gòn 24h xin trân trọng gửi đến Quý khách hàng những lời chúc tốt đẹp nhất!

Công ty bảo vệ Sài Gòn 24h chuyên cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp – uy tín  với chất lượng hàng đầu. Với nhiều năm kinh nghiệm hoạt động trong ngành dịch vụ bảo vệ Sài Gòn 24h đã được nhiều đơn vị tin tưởng và cộng tác trong nhiều năm qua.

Hiện nay Dịch vụ bảo vệ Sài Gòn 24h, đã có mặt khắp các quận huyện trong thành phố và các tỉnh thành khác trên cả nước. Với những ưu điểm vượt trội  về dịch vụ chúng tôi hoàn toàn tự tin khi mang đến cho khách hàng những dịch vụ tốt nhất.

Công ty bảo vệ Sài Gòn 24h đang vận hành theo tiêu chuẩn chất lượng ISO 9001:2008. Với tiêu chuẩn trên công ty đã hoạt động theo một hệ thống quản lý chất lượng đảm bảo trong từng khâu vận hành để có được một chất lượng dịch vụ hoàn hảo nhất.

>> Xem Chi Tiết

DANH BẠ CÔNG TY KHU CÔNG NGHIỆP (KCN) VSIP

1.Công Ty TNHH Uchihashi Việt Nam

Địa Chỉ: 23 Đường 4 Khu Công Nghiệp Vsip 2, Huyện Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

Điện Thoại: (650)3589406          Fax: (650)3589407

Email: Office-Vn@Uchibashi.Co.Ip

 

 

2. Công Ty TNHH Việt Nam Parkerizing

Địa Chỉ: 12 Đlđộc Lập Khu Công Nghiệp Vsip, Xã Bình Hòa, Huyện Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

Điện Thoại: (650)3743152 -  Fax: (650)3743151

Email: Vnparkerizing@Hcm.Vnn.Vn

 

 

3. Công Ty TNHH Apparel Far Eastern (Việt Nam)

Địa Chỉ: 11 Đường 4 Khu Công Nghiệp Vsip, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3782260    Fax: (650)3782261

Email: Maryle@Fashionline.Com.Vn

 

 

4. Công Ty TNHH Sx Bao Bì Alcamax Việt Nam

Địa Chỉ: 7 Đường 6 Khu Công Nghiệp Vsip, H.Thuận An, Tỉnh Bình Dương

Điện Thoại: (650)3743031   Fax: (650)3743032

Email: Csd@Alcamaxvn.Com

 

5. Kurabe Industrial (Vietnam) Co., Ltd

Địa Chỉ: 26 Đl Tự Do Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Tỉnh Bình Dương

Điện Thoại: (650)3767198   Fax: (650)3757811

Email: Kiv.Admin@Kurabe.Com.Vn

 

 

6. Công Ty TNHH Chuan Ho (Vietnam)

Địa Chỉ: 17b Đường 4 Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Tỉnh Bình Dương

Điện Thoại: (650)3782216  Fax: (650)3782219

Email: Chuanho@Hcm.Vnn.Vn

 

7. Công Ty TNHH Cpac Monier Việt Nam

Địa Chỉ: 9 Đường 10 Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3767581    Fax: (650)3767580

Email: Roofexpert@Cpacroof.Com.Vn

 

 

8. Công Ty Cp Công Nghệ Truyền Thông Việt Nam (Vntt)

Địa Chỉ: T4 Đường 1 Khu Công Nghiệp Vsip 2, H.Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

Điện Thoại: (650)3635201   Fax: (650)3635200

Email: Contact@Vntt.Com.Vn

 

 

9. Vina Showa Co., Ltd

Địa Chỉ: 23 Đl Hữu Nghị Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Tỉnh Bình Dương

Điện Thoại: (650)3782979   Fax: (650)3782957

Email: Vinashowa@Hcm.Vnn.Vn

 

 

10. Cty TNHH Apparel Far Eastern (Việt Nam)

Địa Chỉ: 11 Đường 4 Khu Công Nghiệp Vsip, H.Thuận An, Tỉnh Bình Dương

Điện Thoại: (650)3782260   Fax: (650)3782261

Email: Maryle@Fashionline.Com.Vn

 

 

11. Tong Chang Electric Machinery Co., Ltd

Địa Chỉ: 7 Đl Độc Lập Khu Công Nghiệp  Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Tỉnh Bình Dương

Điện Thoại: (650)3767185   Fax: (650)3767189

Email: East-Raise@Vnn.Vn

 

 

12. Công Ty TNHH Avery Dennison – Paxar Việt Nam

Địa Chỉ: 1 Đường 10 Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Tỉnh Bình Dương

Điện Thoại: (650)3784021   Fax: (650)3784024

Website: Www.Paxar.Com

 

 

13.  Công Ty TNHH Hte Việt Nam

Địa Chỉ: 42 Đường 4 Khu Công Nghiệp Vsip 1, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

 

Điện Thoại: (650)3743045    Fax: (650)3743046

Email: Info@Htevn.Com

 

 

14. Công Ty TNHH Việt Nam Hwa Yang

Địa Chỉ: 49 Đường 6 Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3767995fax: (650)3767986

Email: Vietnamhwayang@Yahoo.Com

 

 

15. Công Ty Ld TNHH Anova

Địa Chỉ: 36 Đl Độc Lập Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3782770fax: (650)3782700

Email: Info@Anova.Com.Vn ;

 

 

16. Cty TNHH Clariant (Việt Nam)

Địa Chỉ: Lô 3 Đường 2 Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3743161   Fax: (650)3743163

Website: Www.Clariant.Com

 

 

17. Công Ty TNHH Cpac Monier Việt Nam

Địa Chỉ: 9 Đường 10 Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3767581   Fax: (650)3767580

Email: Roofexpert@Cpacroof.Com.Vn

 

 

18. Công Ty TNHH Sato Sangyo Vn

Địa Chỉ: 37 Đường 6 Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3767600    Fax: (650)3767601

 

 

19. Công Ty TNHH Lotteria Việt Nam – Cn

Địa Chỉ: 38 Đường 3 Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3767658   Fax: (650)3767657

Website: Www.Lotteria.Com.Vn

 

 

20. Công Ty TNHH Apm Springs (Vietnam)

Địa Chỉ: 25 Đl Tự Do Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3767078fax: (650)3767077

Email: Jsj_Apmss@Apm-Automotive.Com ; Lkk_Apmss@Apm-Automotive.Com

 

 

21. Công Ty TNHH Sohwa Sài Gòn

Địa Chỉ: 2 Đường 2a Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3784001   Fax: (650)3784010

Email: Sohwasg@Hcm.Vnn.Vn

 

 

22.  Công Ty TNHH Aeco-Pack Plastic

Địa Chỉ: 8 Đường 10 Khu Công Nghiệp Vsip 1, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3767773     Fax: (650)3767770

Email: Aecopack@Hotmail.Com ; Brian.Aecopack@Hotmail.Com ;

 

 

23. Công Ty Cp Công Nghệ Sinh Học Dược Phẩm Ica

Địa Chỉ: Lô 10 Đường 5 Khu Công Nghiệp Vsip, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3757922     Fax: (650)3757921

Email: Nththu@Icapharma.Com

 

 

24. Daily Full Int’l Printing (Vietnam) Co. Ltd

Địa Chỉ: 7 Đường 8 Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, , Tỉnh Bình Dương

Điện Thoại: (650)3756705   Fax: (650)3756708

Email: Dailyfullro@Hcm.Vnn.Vn

 

 

25. Công Ty Ld TNHH Khu Công Nghiệp Việt Nam – Singapore (Vsip)

Địa Chỉ: 8 Đl Hữu Nghị Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3743898     Fax: (650)3743430

Email: Marketing@Vsip.Com.Vn ;

 

 

26. Công Ty TNHH Shuan Hwa Industrial Việt Nam

Địa Chỉ: 19 Đl Độc Lập Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Tỉnh Bình Dương

Điện Thoại: (650)3784369    Fax: (650)3784388

Email: Webmaster@Shuanhwa.Com ; Vn2006@Shuanhwa.Com.Tw

 

 

27. Công Ty TNHH Sài Gòn Knitwear

Địa Chỉ: 6b Đường 2a Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Tỉnh Bình Dương

Điện Thoại: (650)3782117     Fax: (650)3782121

Email: Kaoshavn2@Hcm.Vnn.Vn

 

 

28.  Công Ty TNHH Sx Sơn Phoenix (Vn)

Địa Chỉ: 16 Đường 8 Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, T.Bình Dương

Điện Thoại: (650)3782752    Fax: (650)3782754

Email: Phoenix_Paint@Hcm.Vnn.Vn

 

 

29. Công Ty TNHH Vision Int’l

Địa Chỉ: 19 Đl Hữu Nghị Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3782968    Fax: (650)3782967

Email: Fs-Vision@Hcm.Vnn.Vn ; Tomhank@Vision.Fusheng.Com

 

 

30. Công Ty TNHH Tsuchiya Tsco Việt Nam

Địa Chỉ: 5 Đl Độc Lập Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3782773   Fax: (650)3782776

Email: And@Tsuchiya-Tscovn.Com

 

 

31.  Vina Showa Co., Ltd

Địa Chỉ: 23 Đl Hữu Nghị Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3782979     Fax: (650)3782957

Email: Vinashowa@Hcm.Vnn.Vn

 

 

32.  Korea United Pharm. Int’l Inc.

Địa Chỉ: 2 Đl Tự Do Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3782980   Fax: (650)3782981

Email: Hai@Kupi.Vn

 

 

33.  Công Ty TNHH Sài Gòn Technology Glass

Địa Chỉ: 11 Đường 10 Khu Công Nghiệp Vsip, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3767333    Fax: (650)3767330

Email: Sales@Saigonglass.Com

 

 

34. Daily Many Int’l Vietnam Co. Ltd

Địa Chỉ: 8b Đường 2a Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3782096         Fax: (650)3782095

Email: Dailimany@Hcm.Vnn.Vn

 

 

35.  Công Ty TNHH Kian Joo Can (Vietnam)

Địa Chỉ: 17 Đl Độc Lập Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3782292       Fax: (650)3782291

Email: Kianjoocan@Hcm.Vnn.Vn

 

 

36. Tong Chang Electric Machinery Co., Ltd

Địa Chỉ: 7 Đl Độc Lập Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3767185   Fax: (650)3767189

Email: East-Raise@Vnn.Vn

 

 

 

37.  Công Ty TNHH Kimberly Clark Việt Nam

Địa Chỉ: 32 Đl Hữu Nghị Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3769156  Fax: (650)3743914

Email: Kcbdm@Hcm.Vnn.Vn

 

 

38. Ngân Hàng Đầu Tư & Phát Triển Việt Nam (Bidv) – Cn Nam Bình Dương

Địa Chỉ: 7-8 Đường 3 Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3769072    Fax: (650)3754829

Website: Www.Bidv.Com.Vn

 

 

39. Công Ty TNHH Sv Probe Việt Nam

Địa Chỉ: 37a Đường 6 Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3784301   Fax: (650)3784304

 

 

40.  Công Ty TNHH Việt Nam Dong Yun Plate Making

Địa Chỉ: 19 Đl Tự Do Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3757972    Fax: (650)3757283

Email: Dongyun1@Hcm.Vnn.Vn

 

 

41.  Công Ty TNHH Esquel Garment (Việt Nam)

Địa Chỉ: 9 Đường 5 Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3757629    Fax: (650)3757429

Email: Yintk@Esqel.Com

 

 

 

42. Công Ty TNHH Sohwa Sài Gòn

Địa Chỉ: 2 Đường 2a Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3784001     Fax: (650)3784010

Email: Sohwasg@Hcm.Vnn.Vn

 

 

43.  Daily Full Int’l Printing (Vietnam) Co. Ltd

Địa Chỉ: 7 Đường 8 Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3756705     Fax: (650)3756708

Email: Dailyfullro@Hcm.Vnn.Vn

 

 

44.  Công Ty TNHH Showa Gloves Việt Nam

Địa Chỉ: 23 Đl Tự Do Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, T. Bình Dương

Điện Thoại: (650)3784710    Fax: (650)3784626

 

 

45.  Công Ty TNHH Unza Việt Nam

Địa Chỉ: 7 Đường 4 Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3743971   Fax: (650)3743970

Email: Cschin.Unzavn@Hcm.Vnn.Vn ; Unzavn@Unza-Vn.Com

 

 

46. Công Ty TNHH Sơn Seamaster (Việt Nam)

Địa Chỉ: 16 Đl Tự Do Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3756118     Fax: (650)3756500

Email: Mktg@Seamasterpaint.Com

 

 

47.  Công Ty TNHH Tombow Vina

Địa Chỉ: 21 Đl Độc Lập Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3784151   Fax: (650)3784149

Email: Fukusimai@Star-Tombow.Co.Ip

 

 

 

48. Công Ty Cp Công Nghệ Sinh Học Dược Phẩm Ica

Địa Chỉ: Lô 10 Đường 5 Khu Công Nghiệp Vsip, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3757922   Fax: (650)3757921

Email: Nththu@Icapharma.Com

 

 

49. Công Ty TNHH Ắc Quy Gs Việt Nam

Địa Chỉ: 18 Đường 3 Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3756360    Fax: (650)3756362

Email: Gsbatteryvn@Hcm.Vnn.Vn

 

 

 

50.  Công Ty TNHH Esquel Garment (Việt Nam)

Địa Chỉ: 9 Đường 5 Khu Công Nghiệpvsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Tỉnh Bình Dương

Điện Thoại: (650)3757629    Fax: (650)3757429

Email: Yintk@Esqel.Com

 

51.  Công Ty TNHH Asuzac

Địa Chỉ: 1 Đường 8 Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3782722    Fax: (650)3782723

Email: Info@Asuzac.Com.Vn

 

 

52. Công Ty TNHH Khí Công Nghiệp Messer Việt Nam

Địa Chỉ: 21 Đường 3 Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3756700    Fax: (650)3756600

Email: Info@Messer.Com.Vn

 

 

53. Công Ty TNHH Bic Japan

Địa Chỉ: 30a Đl Tự Do Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3767513     Fax: (650)3767512

Email: Ttakeuchi@Bic-Japan.Com

 

 

 

54.  Công Ty TNHH Apm Springs (Vietnam)

Địa Chỉ: 25 Đl Tự Do Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3767078      Fax: (650)3767077

Email: Jsj_Apmss@Apm-Automotive.Com

 

 

55.  Công Ty TNHH Bio Int’l

Địa Chỉ: 70 Đl Độc Lập Khu Công Nghiệp Vsip, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3767699    Fax: (650)3767698

Email: Biointernational@Vnn.Vn

 

 

56.  Sunlight Electrical (Vietnam) Co., Ltd

Địa Chỉ: 20 Đl Độc Lập Khu Công Nghiệp Vsip, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3743505   Fax: (650)3743508

Email: Info@Sunlightgroup.Com

 

 

57.  Công Ty TNHH Hhh Việt Nam

Địa Chỉ: 10 Đường 10 Khu Công Nghiệp Vsip, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3767681   Fax: (650)3767685

Email: Kimquochung@Yahoo.Com

 

 

58. Cty TNHH Sài Gòn Knitwear

Địa Chỉ: 6b Đường 2a Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3782117   Fax: (650)3782121

Email: Kaoshavn2@Hcm.Vnn.Vn

 

 

59. Tong Chang Electric Machinery Co., Ltd

Địa Chỉ: 7 Đl Độc Lập Khu Công Nghiệp Vsip, X.Bình Hòa, H.Thuận An, Bình Dương

Điện Thoại: (650)3767185    Fax: (650)3767189

Email: East-Raise@Vnn.Vn

 

 

60. Cty TNHH First Stationery (Việt Nam)

Địa Chỉ: 52 Đl Độc Lập Khu Công Nghiệp Vsip, Xã Bình Hòa, Huyện Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

Điện Thoại: (650)3784632    Fax: (650)3784630

Email: Firstpencil@Vnn.Vn

 

 

 

Đối tác