Công ty Dịch vụ Bảo vệ Sài Gòn 24h xin trân trọng gửi đến Quý khách hàng những lời chúc tốt đẹp nhất!

Công ty bảo vệ Sài Gòn 24h chuyên cung cấp dịch vụ bảo vệ chuyên nghiệp – uy tín  với chất lượng hàng đầu. Với nhiều năm kinh nghiệm hoạt động trong ngành dịch vụ bảo vệ Sài Gòn 24h đã được nhiều đơn vị tin tưởng và cộng tác trong nhiều năm qua.

Hiện nay Dịch vụ bảo vệ Sài Gòn 24h, đã có mặt khắp các quận huyện trong thành phố và các tỉnh thành khác trên cả nước. Với những ưu điểm vượt trội  về dịch vụ chúng tôi hoàn toàn tự tin khi mang đến cho khách hàng những dịch vụ tốt nhất.

Công ty bảo vệ Sài Gòn 24h đang vận hành theo tiêu chuẩn chất lượng ISO 9001:2008. Với tiêu chuẩn trên công ty đã hoạt động theo một hệ thống quản lý chất lượng đảm bảo trong từng khâu vận hành để có được một chất lượng dịch vụ hoàn hảo nhất.

>> Xem Chi Tiết

DANH BẠ CÔNG TY KHU CÔNG NGHIỆP (KCN) NHƠN TRẠCH

  1/ Công Ty TNHH Il Kwang Vina

Ngành Nghề: Nhuộm, Tẩy

Địa Chỉ: Đường 3 KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3549591          Fax: (0251)3549590

Email: Quanggiap1080@Yahoo.Com

 

2/ Công Ty TNHH Thực Phẩm Nfc

Ngành Nghề: Thực Phẩm – Chế Biến & Đóng Gói

Địa Chỉ: Đường 25b KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560107            Fax: (0251)3560106

Email: Thucphamnfc@Yahoo.Com

 

3/ Công Ty Sika Hữu Hạn Việt Nam

Ngành Nghề: Hóa Chất

Địa Chỉ: KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560700           Fax: (0251)3560691

Email: Sikath@Hcm.Vnn.Vn

 

4/ Công Ty TNHH Liên Minh Vina

Ngành Nghề: Sợi

Địa Chỉ: Đường 4 KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560606          Fax: (0251)3560609

Email: Lmvn@Hdvn.Vnd.Net

 

5/ Công Ty TNHH Sx Thun & Nguyên Liệu May Premier Việt Nam

Ngành Nghề: May Mặc – Phụ Liệu

Địa Chỉ: Đường 8 KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560832         Fax: (0251)3848942

Email: General@Premierelastic.Com.Vn ; Primiervn@Hcm.Vnn .V

 

6/ Công Ty TNHH Tongkook Việt Nam Spinning

Ngành Nghề: Vải

Địa Chỉ: Đường 4 KCN Nhơn Trạch 1, X.Phước Thiền, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560500       Fax: (0251)3560501

Email: Quyetfleming@Yahoo.Com

 

7/Công Ty TNHH Splendour (Speco)

Ngành Nghề: Giày, Dép – Sản Xuất & Buôn Bán

Địa Chỉ: Đường 3 KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560968           Fax: (0251)3848569

Email: Speco@Hcm.Vnn.Vn

 

8/ Công Ty TNHH Công Nghiệp Thăng Xuyên Việt Nam (Sun Chun)

Ngành Nghề: Nội Thất – Vật Tư Thiết Kế & Trang Trí

Địa Chỉ: Đường 3 KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3549526           Fax: (0251)3549527

Email: Thangxuyen@Hcm.Vnn.Vn

 

9/ Công Ty TNHH Đài Đạt

Ngành Nghề: Giấy – Sản Xuất & Buôn Bán

Địa Chỉ: Đường 3 KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560898           Fax: (0251)3560900

Email: Tairdar@Hcm.Vnn.Vn

 

10/Công Ty TNHH Công Nghiệp Elma Việt Nam

Ngành Nghề: Xe Máy – Phụ Tùng

Địa Chỉ: Đường 2 KCN Nhơn Trạch 1, X.Phước Thiền, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560088           Fax: (0251)3560039

Email: Elma_Vn@Hcm.Vnn.Vn

 

11/ Công Ty TNHH Loong Biên Việt Nam

Ngành Nghề: Gỗ – Sản Phẩm

Địa Chỉ: Đường 25b KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560615        Fax: (0251)3560617

Email: Lbvntent@Hcm.Vnn.Vn

 

12/ Công Ty TNHH Việt Tín

Ngành Nghề: Gỗ – Sản Phẩm

Địa Chỉ: KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560839       Fax: (0251)3540011

Email: 1307@Hcm.Vnn.Vn

 

13/Công Ty TNHH Fine Cable Vina (Việt Nam)

Ngành Nghề: Inox, Thép Không Gỉ

Địa Chỉ: Đường 2 KCN Nhơn Trạch 1, X.Phước Thiền, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560228       Fax: (0251)3560229

Email: Fchan@Fine-Cable.Co.Kr

 

14/ Công Ty TNHH Wooree Vietnam

Ngành Nghề: Đèn Các Loại

Địa Chỉ: KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560859             Fax: (0251)3549550

Email: Phuong@Wooree.Co.Kr ; Thkim@Wooree.Co.Kr

 

15/Công Ty TNHH Quốc Tế Nguyên Hưng

Ngành Nghề: Quạt Điện & Linh Kiện

Địa Chỉ: Đường 2 KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560109           Fax: (0251)3540663

Website: Www.Dasin-Tt.Com

 

16/ Công Ty Cơ Khí Xd Poslilama

Ngành Nghề: Thép – Cấu Kiện

Địa Chỉ: KCN Nhơn Trạch 1, X.Phước Thiền, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560854        Fax: (0251)3848634

Website: Www.Poslilama.Com.Vn

 

17/  Công Ty Cp Công Nghiệp Tung Kuang

Ngành Nghề: Nhôm

Địa Chỉ: KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3569255        Fax: (0251)3569259

 

18/ Công Ty TNHH Công Nghiệp Swan Việt Nam

Ngành Nghề: Máy Nén Khí, Gas

Địa Chỉ: Đường 3 KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560045        Fax: (0251)3560049

Email: Swanvn@Vnn.Vn

 

19/ Công Ty TNHH May Mặc United Sweethearts Việt Nam

Ngành Nghề: May Mặc – Sản Xuất & Buôn Bán

Địa Chỉ: Đường 10 KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560706       Fax: (0251)3560709

Email: Usv-Job@Mweunsg.Com

 

20/ Công Ty TNHH High Point Việt Nam

Ngành Nghề: Túi, Cặp, Giỏ Xách

Địa Chỉ: 319 KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560864             Fax: (0251)3848226

Email: Highpoint@Hcm.Vnn.Vn

 

21/ Cty Cp Sx & Kd Vlxd Idico

Ngành Nghề: Vật Liệu Xây Dựng

Địa Chỉ: KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560724            Fax: (0251)3560132

Email: Comatra@Hcm.Vnn.Vn

 

22/Cty TNHH Mtv Phát Triển Đô Thị & KCN (Idico-Urbiz)

Ngành Nghề: Khu Công Nghiệp – Chế Xuất

Địa Chỉ: Đường 25b KCN Nhơn Trạch 1, X.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560475             Fax: (0251)3560477

Email: Urbizco@Hcm.Vnn.Vn

 

23/  Cty TNHH Công Nghiệp Swan Việt Nam

Ngành Nghề: Máy Nén Khí, Gas

Địa Chỉ: Đường 3 KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560045         Fax: (0251)3560049

Email: Swanvn@Vnn.Vn

 

24/ Công Ty TNHH Hwaseung Vina

Ngành Nghề: Thể Dục Thể Thao – Trang Phục, Dụng Cụ, Thiết Bị

Địa Chỉ: Đường 25b KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560800            Fax: (0251)3560782

 

25/Cty TNHH Công Nghiệp Thăng Xuyên Việt Nam (Sun Chun)

Ngành Nghề: Nội Thất – Vật Tư Thiết Kế & Trang Trí

Địa Chỉ: Đường 3 KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3549526       Fax: (0251)3549527

Email: Thangxuyen@Hcm.Vnn.Vn

 

26/  Cty Cp Sx & Kd Vlxd Idico

Ngành Nghề: Vật Liệu Xây Dựng

Địa Chỉ: KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560724      Fax: (0251)3560132

Email: Comatra@Hcm.Vnn.Vn

 

27/ Công Ty Cp Gạch Men Chang Yih

Ngành Nghề: Gạch Men

Địa Chỉ: Đường 25b KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560770        Fax: (0251)3549566

Email: Changyih@Changyih-Ceramic.Com

 

28/ Công Ty TNHH Hirota Precision Việt Nam

Ngành Nghề: Cơ Khí – Gia Công & Sản Xuất

Địa Chỉ: Đường 10 KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560686        Fax: (0251)3560685

Email: Speed@Hcm.Vnn.Vn ; Naoto-Hirota@Estate.Ocn.Ne.Jp

 

29/Cty Cp Thiết Bị Vệ Sinh Caesar Việt Nam

Ngành Nghề: Vệ Sinh – Thiết Bị & Dịch Vụ

Địa Chỉ: KCN Nhơn Trạch 1, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3569408              Fax: (0251)3569191

Email: Vncaesar@Hcm.Vnn.Vn ;

 

30/Cty TNHH King ‘S Grating

Ngành Nghề: Thép – Sản Phẩm

Địa Chỉ: Đường 25b KCN Nhơn Trạch 2, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3521321       Fax: (0251)3521181

Email: Kings@Hcm.Vnn.Vn

 

31/ Cty TNHH Ygs Vina

Ngành Nghề: Inox, Thép Không Gỉ

Địa Chỉ: Lô 2 Đường 25b KCN Nhơn Trạch 2, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560646          Fax: (0251)3560498

Website: Www.Ygs.Co.Kr

 

32/Cty Cp Phát Triển Đô Thị Công Nghiệp Số 2 (D2d)

Ngành Nghề: Khu Công Nghiệp – Chế Xuất

Địa Chỉ: Đường 319b KCN Nhơn Trạch 2, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3817742

Email: Dongnain02@Hcm.Vnn.Vn

 

33/Hualon Corp. Vietnam

Ngành Nghề: Dệt Sợi

Địa Chỉ: KCN Nhơn Trạch 2, X.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560338     Fax: (0251)3560335

Email: Hualon@Hcm.Fpt.Vn ;

 

34/Cty TNHH Sx Ngư Cụ Chingfa

Ngành Nghề: Lưới

Địa Chỉ: KCN Nhơn Trạch 2, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560291            Fax: (0251)3560290

Email: Chingfa@Unet.Vnnews.Co

 

35/  Cty TNHH Cẩm Thạch Sài Gòn (Sgm)

Ngành Nghề: Nội Thất – Vật Tư Thiết Kế & Trang Trí

Địa Chỉ: Lô 3 Đường 5c KCN Nhơn Trạch 2, X.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560217         Fax: (0251)3560216

Email: Sgm@Saigonmarble.Com ; Saigonmarblebr@Vnn.Vn

 

36/  Cty Ld Mỹ Phẩm Lg Vina

Ngành Nghề: Hóa Mỹ Phẩm

Địa Chỉ: KCN Nhơn Trạch 2, X.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560575        Fax: (0251)3560581

Email: Lgvncos@Hcm.Vnn.Vn

 

37/  Cty TNHH Chig Feng

Ngành Nghề: Cần Trục & Cầu Trục

Địa Chỉ: Đường 25b KCN Nhơn Trạch 2, X.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560631             Fax: (0251)3560175

Email: Cf540060@Yahoo.Com ;

 

38/ Cty TNHH Mtv Vlxd Tín Nghĩa

Ngành Nghề: Vật Liệu Xây Dựng

Địa Chỉ: Đường 6 KCN Nhơn Trạch 3, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560416               Fax: (0251)3560417

Email: Brickplant@Timexco.Com.Vn

 

39/  Công Ty TNHH Chế Biến Thủy Hải Sản & Nước Đá Tung Kong

Ngành Nghề: Thủy Hải Sản – Chế Biến & Xnk

Địa Chỉ: KCN Nhơn Trạch 3, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560066             Fax: (0251)3560068

Email: Tksfnt@Yahoo.Com.Tw

 

40/ Cty TNHH Hưng Nghiệp Formosa

Ngành Nghề: Sợ

Địa Chỉ: KCN Nhơn Trạch 3, X.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560309                 Fax: (0251)3549808

Email: Cyong@Npc.Com.Tw ; Ktchen.Fic@Fefe.Com.Tw

 

41/  Cty TNHH Kuang Tai (Việt Nam)

Ngành Nghề: Hàn – Vật Tư & Thiết Bị

Địa Chỉ: KCN Nhơn Trạch 3, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560244               Fax: (0251)3560096

Email: Nomuraweld@Hcm.Hnn.Vnn.Vn

 

42/  Cty TNHH C.T. Polymer

Ngành Nghề: Hóa Chất

Địa Chỉ: Lô A10 Phân Khu Formosa KCN Nhơn Trạch 3, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560544            Fax: (0251)3540139

Email: Ctpolymer@Yahoo.Com ; Ctpolymer@Gmail.Com

 

43/  Cty TNHH Công Nghiệp Nguyên Tinh

Ngành Nghề: Ống – Kim Loại, Nhựa & Cao Su

Địa Chỉ: Đường D6 KCN Nhơn Trạch 3, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560397

Fax: (0251)3560712

Email: Nguyen_Tinh@Vnn.Vn

 

44/Cty TNHH Chinwell Fasteners (Vn)

Ngành Nghề: Ốc, Vít, Bù Loong

Địa Chỉ: KCN Nhơn Trạch 3, X.Hiệp Phước, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560405

Fax: (0251)3560403

Email: Chinwell.Vn@Gmail.Com

 

45/  Cty TNHH Palm Paper

Ngành Nghề: Giấy – Sản Xuất & Buôn Bán

Địa Chỉ: C15 KCN Nhơn Trạch 3, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560211         Fax: (0251)3560213

Email: Hungyuan@Vnn.Vn

 

46/  Cty TNHH Bao Bì Việt Long

Ngành Nghề: Bao Bì – Sản Xuất & Buôn Bán

Địa Chỉ: Đường 25c KCN Nhơn Trạch 3, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560445

Fax: (0251)3560453

Email: Hungchaole@Yahoo.Com.Tw

 

47/ Cty TNHH Vlxd Châu Âu (Ebm)

Ngành Nghề: Cửa

Địa Chỉ: Đường N1 KCN Nhơn Trạch 3, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3569178

Fax: (0251)3560989

Website: Www.Ebm.Com.Vn

 

48/  Cty TNHH Công Nghiệp Cao Su Chính Tân Việt Nam

Ngành Nghề: Vỏ, Ruột Xe – Sản Xuất & Buôn Bán

Địa Chỉ: KCN Nhơn Trạch 3, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560910

Email: Jblue@Mail.Cst.Com.Tw

 

 

48/Cty TNHH Xd Song Hui

Ngành Nghề: Xây Dựng – Công Ty

Địa Chỉ: 25c KCN Nhơn Trạch 3, H.Nhơn Trạch, Đồng Nai

Điện Thoại: (0251)3560589       Fax: (0251)3549726

Email: Songhui@Gmail.Com

 

 

 

 

 

 

Đối tác